-: Bogie Flyff :-
กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท

Join the forum, it's quick and easy

กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ทำของแรร์ เอง

2 posters

Go down

ทำของแรร์ เอง Empty ทำของแรร์ เอง

ตั้งหัวข้อ by mewsic Thu Jan 21, 2010 6:14 am

affraid ก่อนทำของ เเรร์ สิ่งที่ต้องมี คือ ซูเปอร์ กันแตก ไชนิ่ง โอริ อารุธ120 ธรรมดา+10 1ชิ้น ไดมอน ที่ได้จากมาสกัดอารุธ120+10 จะได้ ไดมอน20 อัน
= ว่าเราต้องหาอารุธ120 2อัน เช่นอยาก ทำขวาน แรร์ ต้องไปหาขวาธรรมดา120 มาก่อน แล้วหาอารุธ120 อะไรก้อได้ ขอเนะนำว่าการทำได้มอนต้องอารุธ+10 เท่านั้น เพราะว่าท้า +9จาได้ ไดมอน 5-10 เอง มันไม่คุ้ม affraid
ขอพอก่อนนะครับ
ไม่ครบ ก้อขอโทษด้วย ครับ Neutral Neutral Crying or Very sad

mewsic

ขึ้นไปข้างบน Go down

ทำของแรร์ เอง Empty Re: ทำของแรร์ เอง

ตั้งหัวข้อ by Soul&Kid`z Fri Jan 22, 2010 8:29 pm

mewsic พิมพ์ว่า:affraid ก่อนทำของ เเรร์ สิ่งที่ต้องมี คือ ซูเปอร์ กันแตก ไชนิ่ง โอริ อารุธ120 ธรรมดา+10 1ชิ้น ไดมอน ที่ได้จากมาสกัดอารุธ120+10 จะได้ ไดมอน20 อัน
= ว่าเราต้องหาอารุธ120 2อัน เช่นอยาก ทำขวาน แรร์ ต้องไปหาขวาธรรมดา120 มาก่อน แล้วหาอารุธ120 อะไรก้อได้ ขอเนะนำว่าการทำได้มอนต้องอารุธ+10 เท่านั้น เพราะว่าท้า +9จาได้ ไดมอน 5-10 เอง มันไม่คุ้ม affraid
ขอพอก่อนนะครับ
ไม่ครบ ก้อขอโทษด้วย ครับ Neutral Neutral Crying or Very sad

จริงหรอ ที่ว่าทำของแรร์ ใช้กันแตกได้ ไม่เคยพบเคยเห็นมาก่อน?? (เอะหรือว่าใช้ได้) แต่ผมทดลองใช้แล้วก็ไม่เป็นผลครับ ไม่จำเป็นต้องใช้ กันแตกซุปฯหรอก เพราะ มันกันแตกไม่ได้ แหกคือแหก ติดคือติด แล้วแต่ดวงจ้า แล้วสมัยนี้ คำว่า อาวุธ พิมพ์กันว่า อารุธแล้วหรอ?? Question

By Soul&Kid`z (โซลคุง) king
Soul&Kid`z
Soul&Kid`z

ทำของแรร์ เอง Empty Re: ทำของแรร์ เอง

ตั้งหัวข้อ by mewsic Sat Jan 23, 2010 9:26 am

ขอโทษๆ ทุกคนๆ

mewsic

ขึ้นไปข้างบน