-: Bogie Flyff :-
กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท

Join the forum, it's quick and easy

กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอสเฉพาะกิจ(cwจ้า)

Go down

บอสเฉพาะกิจ(cwจ้า) Empty บอสเฉพาะกิจ(cwจ้า)

ตั้งหัวข้อ by anatan Mon Feb 01, 2010 2:24 am

ที่จิงกิจกรรมนี้นานแล้วละ เอามาลงเฉยๆ อิอิ Wink

กิจกรรมที่ทำวันนี้ -0- 26/01/2553

ลงล่าcw *-*

[Only mods are allowed to see this link]

อ๊าก ไป4คนจาเหลือกลับมามะเนี้ย

[Only mods are allowed to see this link]

รู้สึกเหมือนเราเปงมดเลยTT^TT

และแล้ว cw ของเรากะล้ม ตึง

ไอเทมที่ได้ -0- กะมี หูบล็อค +1 1อัน +2 2อัน แหวน int+15 dex+15 str+9 หูโจม+14 และของยิบย่อยๆ อีกมากมาย

-*-แล้วไหงมันมะตกแหวนตำนานให้เราหว่า scratch

*-* วันหลังจาไปให้ลูซิเฟอฆ่าเอามาลง อิอิ วันนี้บะบายงับ Sleep

ประสบการตรงBy กิล •FRIEND•

แก้ไขล่าสุดโดย anatan เมื่อ Mon Feb 01, 2010 1:31 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
anatan
anatan

ขึ้นไปข้างบน Go down

บอสเฉพาะกิจ(cwจ้า) Empty Re: บอสเฉพาะกิจ(cwจ้า)

ตั้งหัวข้อ by anatan Mon Feb 01, 2010 2:26 am

เทคนิดเล็กน้อยTip:FRIEND

บอสcwนั้นจะยิงเลเซอได้ ปี๊บๆ

เวลาลงล่าควรจะอยู่ใต้ตัวมันให้หมดทั้งกิล และ ควรตั้งหน้าตั้งตาปั้มยาให้ดี 555+

อย่าเว้นระยะห่าง มากนักไม่งั้น โดนเลเซอแน่ ปี๊บๆ

ทำไมถึงอยู่ใต้ตัวมัน
:เพราะ มันจะไม่ยิงเลเซอครับ *-*เราจะไม่ได้ความเสียหายจากเลเซอ

ตอนบอสเลือดเหลือน้อยก่า40เปอมันตี 2เท่าทำไงดี
:ทำอาไรมะได้ครับนอกจาตั้งใจปั้ม -*-

ขอให้กิลอื่นตั้งใจสู้ๆจ้า
anatan
anatan

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics