-: Bogie Flyff :-
กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท

Join the forum, it's quick and easy

กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บอสเฉพาะกิจ(มังกรจ้า)

Go down

บอสเฉพาะกิจ(มังกรจ้า) Empty บอสเฉพาะกิจ(มังกรจ้า)

ตั้งหัวข้อ by anatan Mon Feb 01, 2010 2:19 am

เนื่องจากเกิดอาการคลั่งหลังเซิฟเปิด -0- ภารกิจวันนี้ ล่าบอสมังกร

เรากะเลยมาลุยกานเลย สู้ๆ

หุหุหลังจากมาได้3นาที
-*-สภาพ
บอสเฉพาะกิจ(มังกรจ้า) 2flyff00027

ทุลักทุเลมาก แต่ละคนปั้มยากันจนมือพันกัน Evil or Very Mad

อ๊าก สกิลบอส 16k -*-
บอสเฉพาะกิจ(มังกรจ้า) 0flyff00028

แล้วจาเหลืออาไรกะมะรอดไงจ้าTT^TT

ภาพล้วนๆไม่ต้องอธิบายว่าสภาพเป็นยังไง -*-
บอสเฉพาะกิจ(มังกรจ้า) 1flyff00029

บอสเฉพาะกิจ(มังกรจ้า) 2flyff00031

นั้น โดนบอสด่า -*- พวก... เอ้ยทำให้วุ่นวายไปหมด อ้าว ตกลงโดนบอสด่าจิงๆนะนั้น -*-

บอสเฉพาะกิจ(มังกรจ้า) Flyff00033

ไม่รอดศพรอบ2 -*-

บอสเฉพาะกิจ(มังกรจ้า) 1flyff00036

หลังจากบู้มา 18.46 นาที อ๊าก

บอสเฉพาะกิจ(มังกรจ้า) 0flyff00038

เพื่อนร่วมทีมเหลือ 2คน-*-
บอสเฉพาะกิจ(มังกรจ้า) 0flyff00039

อ๊าก บอสล้ม

ของที่ได้มาคือ โอ้ว พระเจ้าจ็อต ขยะล้วนๆ -*-

รวมเวลาเฉพาะกิจ 19นาที58วินาที ในการ บู้บอสครั้งนี้ -0- ประสบการโดยตรง By กิล•FRIENDS•

ขอขอบคุงเพื่อนกิล FRIENDมากครับ *-* silent

เอาไว้ครั้งหน้าเรามาเจอกานอีกเน้อ
anatan
anatan

ขึ้นไปข้างบน Go down

บอสเฉพาะกิจ(มังกรจ้า) Empty Re: บอสเฉพาะกิจ(มังกรจ้า)

ตั้งหัวข้อ by anatan Mon Feb 01, 2010 2:30 am

เทคนิคเล็กๆน้อยTip:FRIEND

การล่าบอส ควรพก ใบกันตายไปด้วย ซื้อที่ is ในแฟรีส

เวลาตายให้กดเกิดแล้วบู้ต่อ อย่าให้คนตายหมด แนะนำให้พกไป99ใบ -*-

ถ้าตายยกตี้ บอส จะเดินไปเลือดเต็มทันที เพราะฉะนั้นไม่ควรจะปล่อยให้คนในตี้ตายหมด

ต้องมีคนพกใบกันตายไปด้วยสัก1-2คน ถ้าตายหมด ให้2คนนี้กดเกิดเรื่อยๆ

รอเพื่อนในตี้ไปเอาบัพแล้ววิ่งมาใหม่ นานหน่อยแต่ไม่ต้องตีบอสใหม่

ยังไงได้ตายครบทุกคนแน่นอนเพราะกิลผมวนกันตายครบหมด -*-

เทคนิดในการล่าบอสไม่ให้เลือดบอสเต็มจ้า ถ้ามีอาไรเพื่มเติม เขียนเลยน้อ
anatan
anatan

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics