-: Bogie Flyff :-
กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท

Join the forum, it's quick and easy

กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวนะค่ะ

2 posters

Go down

แนะนำตัวนะค่ะ Empty แนะนำตัวนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ by mylove Sun Jan 31, 2010 11:32 pm

เช่อออยนะค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย mylove เมื่อ Sun Jan 31, 2010 11:55 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

mylove

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัวนะค่ะ Empty Re: แนะนำตัวนะค่ะ

ตั้งหัวข้อ by anatan Sun Jan 31, 2010 11:37 pm

ขอบคุณที่ลบข้อความในกระทู้แล้ววันหลังกรุณา คิดไตร่ตรองก่อนแล้วค่อยพิมออกมาถ้าไม่อยากให้เป็นการทำลายตัวเอง
anatan
anatan

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน