-: Bogie Flyff :-
กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท

Join the forum, it's quick and easy

กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

วิธีการลงเกมส์ครับ สำหรับคนที่ทำไม่เป็นนะ

2 posters

Go down

วิธีการลงเกมส์ครับ สำหรับคนที่ทำไม่เป็นนะ Empty วิธีการลงเกมส์ครับ สำหรับคนที่ทำไม่เป็นนะ

ตั้งหัวข้อ by Admin Tue Jan 19, 2010 6:32 pm

1.ให้คลิ๊กที่ ดาวโหลดเกมส์ ข้างบนแชทครับ
วิธีการลงเกมส์ครับ สำหรับคนที่ทำไม่เป็นนะ Game01

2.ให้กดดาวโหลดเกมส์ครับ
วิธีการลงเกมส์ครับ สำหรับคนที่ทำไม่เป็นนะ Game02

*สีน้ำตาลคือโหลดฟลิฟจริงนะครับ หากใครไม่มีให้โหลดและติดตั้ง แล้วทำการอัพเดทให้เป็นแพ็ทปัจจุบันด้วยครับ เมื่ออัพเดทแล้วก็โหลดสีแดง
*สีแดง คือโหลดฟลิฟเซิฟเวอร์เรานะครับ สำหรับคนที่มีเซิฟจริงหรือเซิฟอื่นอยู่แล้ว

3.เมื่อกดแล้วให้เลือก Save
วิธีการลงเกมส์ครับ สำหรับคนที่ทำไม่เป็นนะ Game03

4.เลือกให้มันอยู่ Desktop แล้วกด Save อีกครั้งครับ
วิธีการลงเกมส์ครับ สำหรับคนที่ทำไม่เป็นนะ Game04

5.เมื่อโหลดเสร็จแล้วก็กด Open
วิธีการลงเกมส์ครับ สำหรับคนที่ทำไม่เป็นนะ Game05

6.หลังจากนั้นก็เปิดโฟลเด้อฟลิฟขึ้นมา แล้วทำการลากไฟล์ที่อยู่ใน winrar ไปวางทับเลยครับ
วิธีการลงเกมส์ครับ สำหรับคนที่ทำไม่เป็นนะ Game06

7.หลักจากนั้นก็ให้เขาเกมส์ตัว Flyff ดังรูปครับ
วิธีการลงเกมส์ครับ สำหรับคนที่ทำไม่เป็นนะ Game07

Admin
Admin
Admin

http://bramszs.pforum.biz

ขึ้นไปข้างบน Go down

วิธีการลงเกมส์ครับ สำหรับคนที่ทำไม่เป็นนะ Empty Re: วิธีการลงเกมส์ครับ สำหรับคนที่ทำไม่เป็นนะ

ตั้งหัวข้อ by Soul&Kid`z Tue Jan 19, 2010 8:59 pm

บ๊ะ โดนแย่งผลงานไปทำก่อนซะแล้ว กะจะทำสักหน่อย แง่งๆๆๆ
Soul&Kid`z
Soul&Kid`z

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน