-: Bogie Flyff :-
กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท

Join the forum, it's quick and easy

กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Flyff Samui อัพเดทกันแล้วจ้า

3 posters

Go down

Flyff Samui อัพเดทกันแล้วจ้า Empty Flyff Samui อัพเดทกันแล้วจ้า

ตั้งหัวข้อ by Admin Sun Jan 31, 2010 7:41 am

อัพเดทชุดแฟชั่นลง NPC (ชุดว่ายน้ำทุกชุด)

ทรงผมสุดจ๊าบ ลงแล้ว (หัวตั้งๆสีแดงๆ)

ไอเท็มมอลมีของใหม่ด้วยนะจ๊ะ และแก้ไขการ์ดราคา 1 บาทเรียบร้อยแล้วจ๊ะ

Admin
Admin
Admin

http://bramszs.pforum.biz

ขึ้นไปข้างบน Go down

Flyff Samui อัพเดทกันแล้วจ้า Empty Re: Flyff Samui อัพเดทกันแล้วจ้า

ตั้งหัวข้อ by Soul&Kid`z Sun Jan 31, 2010 10:01 am

ว้าวว ของลงแล้ว แก้บัคแล้ว เย้~ แต่ชุดบอดี้การ์ดชาย เฮียลงยังน๊า?
Soul&Kid`z
Soul&Kid`z

Flyff Samui อัพเดทกันแล้วจ้า Empty Re: Flyff Samui อัพเดทกันแล้วจ้า

ตั้งหัวข้อ by anatan Sun Jan 31, 2010 11:42 pm

tongue ยังมะได้ไปลองเลยต้องลองๆ
anatan
anatan

ขึ้นไปข้างบน