-: Bogie Flyff :-
กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท

Join the forum, it's quick and easy

กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำการลงสเตตัลของเบรด

5 posters

Go down

แนะนำการลงสเตตัลของเบรด Empty แนะนำการลงสเตตัลของเบรด

ตั้งหัวข้อ by ukritlaw Sat Jan 23, 2010 3:45 pm

แนะนำการลงสเตตัลของเบรด
คือการลงDexเรื่อยจนกว่าความเร็วจะเต็มแล้วลงStr
ถ้าเมื่อเปลี่ยนเป็นMasterก็ให้ลงStrล้วนเลยคับเพราะลองมาแล้วโหดจัด(ต้องใช้ขวานโกลนะคับ)

(มีไรผิดก็ช่วยเม้นๆมาหน่อยเดะจะผิดกันเป็นทอดๆ)

ukritlaw

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำการลงสเตตัลของเบรด Empty Re: แนะนำการลงสเตตัลของเบรด

ตั้งหัวข้อ by Soul&Kid`z Sat Jan 23, 2010 3:48 pm

โหดจัด แต่เจอไซ เอเล เจส เรน ไนท์ บิล ก็เดี้ยงครับ เพราะ STA หายไปไหนฟ๊า~???
เบลด มี2 สายนะครับ ลากกับเดี่ยว

เบลดสายนี้ เล่นไป ชนะริงอย่างเดียวครับ(ดีไม่ดีริงลากก็แพ้ได้) เพราะสายนี้เปราะมาก (เหมาะแก่การเกบเวลอย่างเดียว ถึงจะเกบเวลแต่ต้องอัพ STA อยู่ดี เพราะมอนใน B5 ตบแรงมาก)
Soul&Kid`z
Soul&Kid`z

แนะนำการลงสเตตัลของเบรด Empty Re: แนะนำการลงสเตตัลของเบรด

ตั้งหัวข้อ by anatan Sat Jan 23, 2010 3:51 pm

STR ล้วนกะหวานสิครับ-*- lol!

แก้ไขล่าสุดโดย anatan เมื่อ Mon Jan 25, 2010 11:56 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
anatan
anatan

ตั้งหัวข้อ by Mikkola Sun Jan 24, 2010 5:16 pm

ถูกเลย..เผลอๆ ริง ชนะด้วย

Mikkola

ตั้งหัวข้อ by newwin2547 Mon Jan 25, 2010 11:47 am

เหอะๆ ยิง 3 ที ดิ้น - - แหมะ เบรด นะ ครับ

มีสกิล กัน ธนู แถมใส่เซต 105 ใหม่

คุนจะยิง 3 ทีดิ้น หรือ คุนจะโดนฟันจนดิ้นก่อน

คิดดีๆนะครับ 555+

newwin2547

ขึ้นไปข้างบน