-: Bogie Flyff :-
กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท

Join the forum, it's quick and easy

กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

วิธีการลงสเตตัลของริง

2 posters

Go down

วิธีการลงสเตตัลของริง Empty วิธีการลงสเตตัลของริง

ตั้งหัวข้อ by ukritlaw Sat Jan 23, 2010 3:40 pm

วิธีการลงสเตตัลของริง
ริงเป็นอาชีพช่วยเหลือทุกคนก็รู้ๆอยู่ว่าริงต้องลงInt
แต่ถ้าลงIntอย่างเดียวก็ไม่พอ
เพราะถ้าริงไม่มีคัยมาพาเวลหรือไม่มีตี้ก็ต้องทนเวลคนเดียวเลยขอแนะนำว่า
ตอนช่วงแรกๆให้ลงสเตตัลเหมือนสายบิวคือ
Dex100
ที่เหลือลง
Strล้วนๆ
พอเปลี่ยนเป็นMaster
ก็ลงIntล้วนๆไปเลยเพราะเราก็จะสามารถใช้ของเวล120หรือ105ได้แล้ว

(มีอะไรผิดขอให้ช่วยกันเม้นหน่อยนะคับ)

ukritlaw

ขึ้นไปข้างบน Go down

วิธีการลงสเตตัลของริง Empty Re: วิธีการลงสเตตัลของริง

ตั้งหัวข้อ by anatan Sun Jan 24, 2010 12:26 pm

lol! ผมแนะนำให้ลงSta ไปด้วยนะครับลงแต่ int ถึงจะสกิลดี แต่เลือดน้อยไม่น่ารอด ส่วนลงเท่าไหรนั้นแล้วแต่คนเล่น farao
anatan
anatan

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน