-: Bogie Flyff :-
กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท

Join the forum, it's quick and easy

กรุณาสมัครสมาชิกเว็บบอร์ดก่อนนะครับ จะได้เห็นห้องแชท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำการลงสเตตัลของไนท์

Go down

แนะนำการลงสเตตัลของไนท์ Empty แนะนำการลงสเตตัลของไนท์

ตั้งหัวข้อ by ukritlaw Sat Jan 23, 2010 3:34 pm

แนะนำการลงสเตตัลของไนท์
การลงสเตตัลของไนท์นั้น ทุกคนต้องรู้อยุแล้วว่าต้องลงSta
แต่ก็ยังไม่ค่อยพอสำหรับตอนที่ยังไม่ได้เปลี่ยนเป็นMaster
เลยมาขอแนะนำว่าให้ลง
สเตตัล แบบเล่นพอดีไม่อ่อนเกินไป
คือลงStr ไปสัก 100 พอ เพราะตอนแรกๆถ้าลงStaไปก็จะตีไม่ค่อยแรงเวลก็ช้าเลยแนะนำให้ลงStr 100ตั้งแต่
เวล1-51 พอขึ้นเวล52-120ให้ลงStaไปเรื่อยๆเลยแต่พอ เปลี่ยนเป็นMasterนั้นเราจะสามารถใช้ของเวล120หรือของเวล105(ของโกล)เลยไม่ต้องห่วงเรื่องการโจมตีเลยลงStaล้วนไปได้เลย
จะได้ถึกๆแต่ตอนแรกๆจะเล่นยากไปหน่อยแต่ก็ต้องทนหน่อยนะคับเพราะถ้า อยากเล่นไนท์จิงอะนะ
พอขึ้นMasterแล้วจะเทพเลยทีเดียว

(ถ้ามีไรผิดก็เม้นๆกันหน่อยนะคับ)

ukritlaw

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน